Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 61
    Quản Trị Thực Tập
    MrKyroshi's Avatar

Vị trí hiện tại: Paris
    Tổng số Like:153
    Tổng số Dislike: 4
    Tiềm năng: 0
    Uy tín : 10

Lên Lv 30 chỉ trong 6H chơi ?

Mình sẽ hướng đẫn các bạn đạt lvl 30 chỉ trong 6H cày game . Khuyến khích cho các bạn đua Top thôi nhé vì nếu chơi cho vui và tìm hiểu Game thì không nên :

1.Lv1 đến lv 10 :
    Lúc bạn đc sinh ra đầu tiên tại làng Khởi Hành . Cứ làm thêo các quest chính mà game đành cho bạn . Tạm thời không là những quest linh tinh khác . Làm lên lv 5 sẽ nhận đc 1 vài cái Tinh Hoa . Lúc này mở H lên , vào phần Nhận Quà , chọn phần Lãi rồi" Tặng Exp " . Ở đây bạn đc đổi Sweet Dream 5 lần 1 ngày và mỗi lần nhận sẽ mất 1 Tinh Hoa . Sau khi làm quest chính và cắn Sweet Dream 5 lần bạn sẽ tầm lv 8 hoặc 9 . Tiếp tục làm quest chính để kết thúc quest chính ở làng Khởi Hành và lên lv 10 sẽ đc chuyển đến Cảng Tự Do ( phần cuối cùng của quest chính )

2.Lv11 đến 20 : Tại đây để lên LV 20 nhanh thì bạn bắt đầu vào H cắn Exp Rosemary Dream x 5 như hướng đẫn phía trên . Sau đó đến Henry nhận Quest " Cuộc Sống Cảng Tự Do " . Hay còn gọi là Quest Henry ( cho nhanh ^^ ) , quest này có thể làm 30 lần 1 ngày , nó chỉ bảo bạn làm vài việc xung quanh Cảng Tự Do nên bạn có thể làm 30 quest trong 1H ( mình chỉ mất 30 phút ) . Sau hàng loạt quest Henry bạn sẽ đc lvl gần như 18/19 . Lúc này quest Henry đã hết bạn tiếp tục với các quest chính tại Cảng Tự Do . Sau vài quest chính bạn sẽ đạt đc lv 20 + .

3.Lv20 đến 30 : Từ lv 20+ bạn có thể tham gia vào Thí Luyện Thần . Trong "Thí Luyện Thần" là nơi rất tuyệt cho việc đánh quái luyện lv vì đc exp cao + nhớ xài Quyển Rèn Luyện trong mục Hàng Ngày của H . Sau khi xong " Thí Luyện Thần " bạn có thể đạt lv tầm 25 ( nếu chưa đc thì tiếp tục làm quest chính để đc lv 25 ) . Sau khi đạt đc lv 25 bạn đến gặp Ricana ( đối diện với Henry) để mua 7 cái Lệnh Phoenix ( 1 tuần mã 7 cái ) . Sau khi sử dụng lệnh Phoenix bạn sẽ đc yêu cầu đánh 150 con quái ( Tùy theo lv mà nó yêu cầu quái khác nhau ) . Bạn có thể train theo party để có thể làm nhanh hơn . Sau 7 cái lệnh Phoenix thì bạn sẽ đc lvl 28/29 , lại tiếp tục quest chính dở dang để lên lv 30 .

PS : Bạn nào muốn chơi lại 1 class khác thì nên bắt đầu cày vào lúc 20H . Vì từ 20H bạn có Thí Luyện Thuần và 30 quest Henry , sau 12H đêm lại đc 30 quest Henry nên lvl lên vùn vụt . Mình sẽ viết thêm cách lên lvl 30 đến 60 thần tốc , nhưng không phải bây giờ để trách ảnh hưởng các bạn đua top ! xD Click thx nếu bạn thích ....
    Only God Can Judge Me

Video Edge Sin đỉnh

Video Sin Edge-Dark 140K damg

Lên Lv 30 Chỉ Trong 6h Chơi

Lên Lv 59 Chỉ Trong 10 ngày chơi
    Lên nóc nhà la lên thật lớn nguyên đêm nay tao chấp hết

Không bao giờ chấp những kẻ say và trẻ trâu

Sơ nhập
    Tổng số Like:0
    Tổng số Dislike: 0
    thanks pạn, tớ đang cấp 22 thì hết nv chính ko bik làm j. Đọc dc bài này thì may quá

Thành viên chính thức Thành viên chính thức
    Tổng số Like:22
    Tổng số Dislike: 8
    cái này là thúc vội lên 30 rồi trên 30 thì dỡ dỡ cười :D

Quản Trị Thực Tập
    MrKyroshi's Avatar

Trích dẫn Gửi bởi Một Thời Mưa Gió Xem bài viết
    cái này là thúc vội lên 30 rồi trên 30 thì dỡ dỡ cười :D
    Game này dù có lên 6x mà chưa làm quest Chính thì vẫn không hề trở ngại bạn ah . Từ đầu mình đã nói rõ chỉ dành cho những người thích lên lv nhanh còn muốn chơ khám phá , làm tất cả quest thì 1 tháng max lv 40 . còn cày đua top thì lv 60 max 1 tuần !
    Only God Can Judge Me

Video Edge Sin đỉnh

Thành viên chính thức Thành viên thân thuộc
    shinbaby's Avatar

Vị trí hiện tại: sài gòn
    Tổng số Like:31
    Uy tín : 110
    hihi lúc đầu shin nghĩ cũng đâu cần up lẹ - shin ko dùng Phoenix vẫn lên 33 đc mà ^^ dùng Phoenix lv thấp thấy phí exp quá chừng
    Con Tim Này Không Cần Ai Thương Hại

Đôi Chân Này Thừa Sức Tự Đứng Lên

Vi Phạm Nội Quy Thành viên chính thức
    Tổng số Like:10
    Tổng số Dislike: 2
    Trích dẫn Gửi bởi MrKyroshi Xem bài viết
    Game này dù có lên 6x mà chưa làm quest Chính thì vẫn không hề trở ngại bạn ah . Từ đầu mình đã nói rõ chỉ dành cho những người thích lên lv nhanh còn muốn chơ khám phá , làm tất cả quest thì 1 tháng max lv 40 . còn cày đua top thì lv 60 max 1 tuần !
    60 trong 1 tuần m là thánh cmnr =))

Thành viên chính thức Thành viên thân thuộc
    sb0y158's Avatar

Tổng số Like:55
    Tổng số Dislike: 6
    Trích dẫn Gửi bởi Băng Xem bài viết
    60 trong 1 tuần m là thánh cmnr =))
    +1 ... 60 trong 1 tuần thì mình sẽ phong cho bạn thành Thánh để bạn sánh ngang với Phồng Tôm
    Ta không mơ mình có số đào hoa,
    Chỉ mong người ta yêu cũng yêu ta là đủ.

The Myth - ULSTER
    The Myth - Báo danh thành viên

Sơ nhập
    Tổng số Like:4
    lên lv 30 trong 6 h để làm gì nhỉ trong khi đi full các phụ bản của ngày và cả tuần như thế rồi( nv phoneix 1 tuần làm có 7 lần) vậy thì cả tuần ngồi móc cháo ra ăn rồi. như tôi lên lv 30 trong 12 tiếng nhưng k god ko phoneix và vẫn đua top được bình thường. thực sự tôi cũng rất cái gọi là 30 - 60 thần tốc của bạn đấy. bạn nói luôn đi xem nó ảnh hưởng đến đua top như nào nào:))

Quản Trị Thực Tập
    MrKyroshi's Avatar

Mọi người đang chơi bản Forsaken World của tháng 9 năm 2012 các bạn có biết không ? Và hiện giời là Kỷ Nguyên Ngôi Sao trong game . Mỗi lần 1 kỷ nguyên đc nâng lên 1 bước có nghĩ là lv trung bình trong game đang đc tăng lên . Vào Kỷ nguyên Titans thì chuyện lên lv 60 chỉ là vài ngày ! Điều quang trọng là mình đã đc chơi nhiều ở sever EU nên bây giờ chỉ muốn vừa chơi vừa viết Hướng Dẫn cách úp LV thần tốc . Nhưng mình sẽ úp trễ 1 tuần để các bạn đang đua top ko kiếm mình để ném đá . Tin hay không tùy các bạn , vài ngày nữa sẽ rõ xD . Mà nói thật mình chỉ cần 3H để lên lv 30 và 5 con clone của mình cũng vậy ^^
    Only God Can Judge Me

Video Edge Sin đỉnh

Thành viên chính thức Thành viên chính thức
    Lá Mùa Thu's Avatar

Vị trí hiện tại: Ở đâu còn lâu mới nói..........
    Tổng số Like:27
    30-60 nhanh nhất chắc chỉ có cắm train x2 rồi đi các hoạt đông, đến lv làm Q thì làm Q rồi lại cắm train x2
    là khi..
    anh chợt nhận ra tiếng yêu....của anh thật vô nghĩa với em...người hờ hững....giờ là nỗi đau của anh !

và em...
    là bao nhiêu ngày anh vẫn mong và anh gom tình yêu vào câu hát
    kểu được rằng....em đã chẳng cần....tiếng yêu nơi anh
    xóa !
    và từ nay xóa hết !
    cho anh được quên ánh mắt ấy ngày nào
    và quên đi quên phút bên nhau ngọt ngào ấm êm

Trang 1 của 7 123 ... CuốiCuối